♥ ♥ ♥ มหัศจรรย์ สองวันฉันทำได้ @ กุลสตรี ๙๒๘ ปักษ์แรก ๑ กันยายน ๒๕๕๒ ♥ ♥ ♥

Started by Lite, September 03, 2009, 03:33:58 pm

previous topic - next topic
Go Down

yuwa

ขอบคุณ สองวัน..ฉันทำได้
   ไม่น่าเชื่อว่าจะทำได้จริงๆและเห็นผลดีอย่างน่าอัศจรรย์
ก่อนเข้าร่วมเห็นการประชาสัมพันธ์โครงการนี้หลายครั้งแล้ว
แต่ไม่คิดจะร่วมทั้งที่เห็นว่าเป็นสิ่งที่ดี
แต่แล้ววันหนึ่ง ธรรมะก็จัดสรรให้มีเรื่องไม่สบายใจ คิดไม่ตก
มีเรื่องที่เราคิดว่าเรายังทำได้ไม่ดีพอ อยากแก้ไข
อยากให้สำเร็จจริงๆ ก็เลยลองเข้ามาโพสต์ดู
และทำอย่างที่ตั้งใจไว้ ทำได้บ้างไม่ได้บ้าง แต่ก็ไม่คิดจะหยุด
ปรากฏว่า สองวันผ่านไป เรื่องที่เราทุกข์ใจอยู่
กลับหายไปและสบายใจได้ในพริบตา ตอนนี้ก็ยังรู้สึกอัศจรรย์ใจว่า
เป็นอย่างที่คุณดังตฤณพูดไว้หรือเปล่าว่า
"นั่นคือความศักดิ์สิทธิ์" _/|\_
   ขออนุโมทนากับทุกท่านที่เกี่ยวข้องกับโครงการนี้  ::33::ตั้งใจว่าจะเข้าร่วมโครงการนี้จนกว่าจะจบโครงการค่ะ 
              ขอบคุณค่ะ _/\_

maew_neng

ปลื้ม....ด้วยอีกคนค่ะ แมวเองก็เป็นผู้ร่วมโครงการเหมือนกันค่ะ ทำมาจนวันที่เข้าไป post จนถึงวันนี้ ....ปลื้มค่ะ รู้สึกเลยนะคะ จากใจ ว่าเหมือนรอบกายเรามีกำแพงที่มองไม่เห็น ปกป้อง คุ้มครองเราไว้ ที่คนโบราณบอกว่า เวลาคนทำดี จะมีเหมือนเกาะป้องกันภัย ยังไงยังงั้นเลยค่ะ มันเกิดความรู้สึกอุ่นใจ ปลอดภัยเหลือเกินค่ะ ชอบมากมายกับโครงการดีๆๆ แบบนี้ ปลื้มมมมมม มากค่ะ

Go Up