มหัศจรรย์สองวันฉันทำได้

Started by iamying, September 08, 2009, 09:25:29 pm

previous topic - next topic
Go Down

iamying

ตั้งใจว่าจะสวดมนต์ทำวัตรเช้า - เย็น ให้ได้ค่ะ

Angel

อนุโมทนาบุญกับคุณ iamying ด้วยค่ะ  _/|\_
ขอให้ทำสำเร็จดังที่ตั้งใจไว้นะคะ แล้วเข้ามาเล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ  ::02::

sittnn

อนุโมทนากับความตั้งใจอันดีงามนะครับ ขอให้ทำสำเร็จได้โดยง่าย
ได้ผลเป็นอย่างไรแล้วอย่าลืมกลับมาเล่าแบ่งปันกันด้วยนะครับ  _/\_ ::01:: ::33::
-- เมตตาคือไมตรี --

wanrawee

Gogolico

ร่วมอนุโมทนาด้วยครับ  _/|\_
ขอให้เกิดสมาธิในการสวดมนต์ แล้วก็ได้มีโอกาสสวดต่อเนื่องไปตลอดด้วยครับ  :)

Go Up