ตั้งใจงดดื่มเบียร์

Started by SmartMan CMU, September 30, 2009, 05:07:00 pm

previous topic - next topic
Go Down

Angel

อนุโมทนาด้วยค่ะ  _/|\_

ขอให้รักษาสัจจะอธิษฐานให้ได้นานที่สุดเท่าที่จะทำได้นะคะ

และขออนุโมทนาบุญที่คุณได้พาคุณพ่อคุณแม่ไปทำบุญด้วยค่ะ

คิดดี พูดดี ทำดี ต่อไปนะคะ  ::02::

yuwa

ขออนุโมทนาในความตั้งใจดี  _/|\_
และการเป็นลูกที่ดีพาคุณพ่อคุณแม่ไปทำบุญและท่องเที่ยวค่ะ
อยากให้ทุกคนที่ยังดื่มแอลกอฮอล์คิดได้
และพยายามทำให้ได้แบบคุณจังค่ะ ::12::
จริงๆไม่ต้องไปซื้อเบียร์มาแช่ไว้แกล้งกิเลสก็ได้นะคะ ::)
ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ

Go Up