งดเหล้ามาได้ 10 วันแล้วครับ

Started by kraionly1, July 17, 2009, 09:45:18 am

previous topic - next topic
Go Down

panapien

อนุโมทนาบุญที่ จขกท ตั้งใจทำ  หากติดบุหรี่ด้วยก็เป็นโอกาสบุญใหญ่อีกอันที่จะตั้งใจเลิกนะคะ  ความตั้งใจของคุณทำให้ดิฉันนึกถึงคุณพ่อ ท่านก็เลิกบุหรี่ได้อย่างทันทีเด็ดขาด  และลดเหล้าแต่ไม่ได้เลิก 100% คิดว่าท่านเป็นเทวดาอยู่ค่ะตอนนี้

parisa

อนุโมทนาค่ะ ขอให้ทำได้สำเร็จดังที่ตั้งใจไว้นะคะ  ::33::

พ่อของดิฉันก็เลิกเหล้าแล้วค่ะ เลิกมาได้เกือบ 8 เดือนแล้ว
ท่านบอกว่า สุขภาพดีขึ้นเยอะเลย ไม่เหนื่อยง่ายอย่างแต่ก่อน
อีกทั้งยังสมองโล่ง คิดอ่านอะไรคล่องแคล่วว่องไว ไม่ติดขัด  ::12::

ที่สำคัญ มีตังค์เหลือเก็บเยอะเลยค่ะ  ::115::
เมื่อโกรธ...ต้องเก็บ

Think Plus

หูยยยยย .. ดีใจจังเลยค่ะ ขออนุโมทนานะคะ เป็นความตั้งใจที่...ถ้าทำได้ไปเรื่อยๆก็จะดีมากๆเลยค่ะ  สาธุๆๆๆ  ::12:: ::12:: ::12::

Go Up