จะนั่งสมาธิก่อนนอน

Started by maewmaew, August 13, 2009, 09:00:28 am

previous topic - next topic
Go Down

maewmaew

แต่ก่อนขี้เกียจที่จะปฎิบัติในรูปแบบ เพราะเหนื่อยจากการทำงาน แต่ต่อไปนี้จะนั่งสมาธิให้ได้อย่างน้อยอาทิตย์ละ 2 วัน

admin

ขออนุโมทนา และเป็นกำลังใจให้ครับ  _/|\_ ::33::

แล้วแวะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ ว่าได้ผลเป็นอย่างไรบ้าง  ::115::

mayrin

อนุโมทนาค่ะ

เอาใจช่วยนะคะ
ในระยะแรกๆ เมก็เหนื่อยและล้ามากเหมือนกัน
พอได้เริ่มตั้งใจนั่งบ่อยครั้งเข้า
ก็เพิ่มจำนวนวันกับจำนวนเวลามากขึ้นได้ค่ะ ค่ะ

_/\_ ::33::

dang1304@yahoo.com

:Dอนุโทนาค่ะ เอาใจช่วยน่ะค่ะ ..........สู้สู้ค่ ::33:: ::33:: ::33::ะ

jasmin

เป็นกำลังใจให้นะคะ ดิฉันก็เพิ่งเริ่มเหมือนกันค่ะ ขออนุโมทนาบุญนะคะ

Angel

ขออนุโมทนาบุญกับคุณ maewmaew ด้วยนะคะ
ทุกอย่างต้องมีการเริ่มต้นค่ะ ขอให้สำเร็จดังที่ตั้งใจไว้นะคะ
จะเป็นกำลังใจให้ค่ะ  _/\_ ::33::

Go Up