ตั้งใจอภัยและอโหสิกรรมให้คนสองคนที่ ทำร้ายจิตใจเรา

Started by piyanuchsorn, July 16, 2009, 08:20:44 pm

previous topic - next topic
Go Down

piyanuchsorn

ส่งกำลังใจกลับคืนให้กับทุกคนเหมือนกันค่ะ สู้ๆๆทั้งงานและสุขภาพน่ะค่ะ

ขอให้ หัวใจแข็งแรงทุกคนค่ะ ::33::

วันนี้มี ผู้เจ็บนิดๆๆกับความรัก ขอความช่วยเหลือ

เรา ตอบ ไป ว่า ของ ของ เรา ยังงัย มันก็เป็นของ เรา

อย่าได้กังวล ว่าเค้าจะมีใคร คุณทำตัวเองให้ดีที่สุด แล้ว วันหนึ่ง ถ้าเค้าเหมาะสมกับคุณ และ กรรมยัง

สัมพันธ์ กันอยู่  ทุกอย่างจะลงเอยด้วยดี  _/\_

ใกล้ถึงวันปีใหม่แล้วยังงัยก็ขอให้ทุกท่านที่ทำความดี  มีสุขภาพกายและสุขภาพใจที่แข็งแรงน่ะค่ะ

ขอให้ผู้ที่เจ็บนิดๆๆกับความรัก มีกำลังวังชา มีสติ เข้าใจโลกได้ดีมากขึ้นน่ะค่ะ

ขอให้ ทุกคน สู้ๆๆ น่ะค่ะ ::33::

yuwa

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ::33::
ก็ขอให้อยู่เหนือความรัก
และเป็นที่ปรึกษาที่ดีต่อไปนะคะ ::33::

ขอบพระคุณมากๆค่ะขอให้คุณ yuwa เป็น เช่นเดียวกับดิฉัน

สบายๆๆกับความรักอย่าไปคิดมากค่ะ

ยิ้มให้กับความรักทั้งดีและร้าย อย่างมีความสุข

yuwa

ก็อยากจะยิ้มได้ แม้ในวันที่ยิ้มไม่ค่อยออกค่ะคุณ Piyanuchsorn
เอาเป็นว่าเรามาหยุดเรื่องรักชั่วคราว
มาคุยกันเรื่องบุญดีกว่า
แวะมาบอกบุญค่ะ
พอดีจะจัดผ้าป่าไปทอดที่บ้านเกิด
เข้าไปดูรายละเอียดในกระทู้ YUWA นะคะเผื่อเราจะได้ทำบุญร่วมกัน
ขออนุโมทนาด้วยค่ะ _/|\_

Go Up