ขอบคุณมากค่ะ

Started by warafon, October 23, 2009, 09:18:03 am

previous topic - next topic
Go Down

warafon

ได้รับหนังสือ กับแผ่นธรรมมะ ดีใจมากค่ะ ชอบอ่านหนังสือประเภทนี้มากค่ะ  ขอบคุณทีมงานและผู้ที่เกี่ยวข้องทุกท่านนะค่ะ   ขอบคุณมากค่ะ

admin

ขอบคุณมากนะครับ ที่มาแจ้งให้ทราบว่าชอบของรางวัล

ทางทีมงานเองก็ดีใจมากๆเลยครับ  ::115::

แล้วร่วมสนุกกันอีกนะครับ  ::33::

Yaowalak

::115::ขอบคุณสำหรับ feedback นะคะ

ได้ยินว่าชอบของรางวัล ทีมงานก็ปลื้มและหายเหนื่อยค่ะ
*☆**★**☆** ทุกสิ่งล้วนชั่วคราว **★**☆**★*

yuwa

ชอบของรางวัลเช่นกันค่ะ ::115:: ::33::

Go Up