รู้กาย-ใจตามความเป็นจริงให้บ่อยขึ้น ใน 2 วัน

Started by khunbumbim, July 30, 2009, 09:10:46 am

previous topic - next topic
Go Down

khunbumbim

ตั้งใจไว้ว่าจะพยายามรู้กาย-ใจตามความเป็นจริงให้บ่อยขึ้นใน 2 วันนี้ค่ะ

ขออนุโมทนากับผู้ร่วมโครงการด้วยค่ะ

_/|\_

ฟ้าฤดูร้อน

ทุกอย่างชั่วคราว

sittnn

อนุโมทนาครับ ขอให้ทำสำเร็จดังความตั้งใจนะครับ
ระลึกรู้ได้บ่อยขึ้นแค่ไหน ได้ผลเป็นอย่างไร
นำมาบอกเล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ  _/\_ ::01:: ::33::
-- เมตตาคือไมตรี --

panapien

เอาใจช่วยนะคะ พยายามอยู่เหมือนกันแต่ยังไม่ได้ตั้งสัจจะอธิษฐาน เลยทำไม่ได้ดี 
ขอบุญกุศลจากความตั้งใจให้คุณบุ๋มบิ๋มรู้กายและใจได้ตลอดเวลาทุกลมหายใจเข้าออก... สู้อย่าถอย

dang1304@yahoo.com

:Dเอาใจช่วยนะค่ะ พยายามอยู่เหมือนกัน         จะเผลอลืมอยู่เรื่อยๆ ขอให้ประสบความสำเร็จค่ะ ::33::

sittnn

-- เมตตาคือไมตรี --

Angel

ขออนุโมทนาบุญกับคุณบุ๋มบิ๋มด้วยอีกคนนะคะ
Angel ก็พยายามทำอยู่เหมือนกันค่ะ แล้วเขียนมาเล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ
จะเป็นกำลังใจให้ค่ะ  _/|\_ ::02:: ::33::

panapien

อีกหนึ่งในผู้ร่วมพยายามทำในสิ่งเดียวกับคุณบุ๋มบิ๋มและเพื่อนๆค่ะ
ยังไงๆก็ต้องค่อยๆดีขึ้นๆ
ขอให้ทุกท่านก้าวหน้า ....... ยิ่งๆขึ้นค่ะ 
::ene17:: ::ene17::

ZipPo

เอาใจช่วยค่ะ ส่วนตัวก็พยายามอยู่เหมือนกัน
แต่มักจะเผลอไปทั้งวันมากกว่า   :P

Go Up