รักษาสีล 8 ให้ได้

Started by วิชชากร, September 24, 2009, 10:09:23 am

previous topic - next topic
Go Down

Jitta

อนุโมทนาค่ะ เป็นความตั้งใจที่ดีมากเลย
เราอยากจะถือให้ได้บ่อยๆ แต่ทำไม่ได้ซักทีเพราะรอบตัวเต็มไปด้วยเสียงเพลงและสื่อบันเทิง เลี่ยงยากมากเลยค่ะ

ขอเอาใจช่วยให้ทำได้สำเร็จนะคะ :)

sittnn

อนุโมทนากับความตั้งใจดีๆนะครับ
เป็นกำลังใจให้ประสบความสำเร็จครับผม  _/\_ ::33::
-- เมตตาคือไมตรี --

Yaowalak

::33:: ขอส่งกำลังใจให้อีกคนค่ะ
*☆**★**☆** ทุกสิ่งล้วนชั่วคราว **★**☆**★*

panapien

อนุโมทนาค่ะ
ขอพลานิสงค์ผลบุญส่งให้ก้าวหน้า เจริญในธรรมยิ่งๆขึ้นไปค่ะ

yuwa

ขออนุโมทนาด้วยคนค่ะ
ขอให้รักษาได้นานๆนะคะ
บุญรักษาค่ะ _/|\_

Go Up