ทำวัตรเช้าเย็นค่ะ

Started by p_singtoeon, July 17, 2009, 10:39:45 am

previous topic - next topic
Go Down

p_singtoeon

เป็นสิ่งที่ตั้งใจทำ  และจะไม่ทำแค่ 2 วันค่ะ อิอิ
แต่อยากเข้าร่วมโครงการดีดีแบบนี้ค่ะ

ขอร่วมอนุโมทนากับทุกความดีที่ร่วมกันทำนะคะ

admin

อนุโมทนาด้วยเช่นกันนะครับ  _/\_

ทำแล้วได้ผลอย่างไรบ้าง แวะเวียนมาเล่าให้พวกเราฟังอีกนะครับ  ::m01::

kookkai

ถ้าทำได้เรื่อย ๆ  ก็เป็นอะไรที่น่าอนุโมทนาด้วยมาก ๆ ค่ะ

มาส่งข่าวความคืบหน้า และผลทางใจ
ให้เพื่อน ๆ ร่วมโครงการได้ทราบและอนุโมทนาร่วมกันด้วยนะคะ
เพื่อที่จะช่วยกันสร้างกระแสของความสว่างที่ยิ่งใหญ่ด้วยกันค่ะ

::33:: ::33:: ::33::
"รู้ทันกิเลส วันนึงจะพ้นกิเลส" หลวงพ่อปราโมทย์

sittnn

อนุโมทนากับความตั้งใจสวดมนต์เช้าเย็นครับ  _/\_
ได้ผลเป็นอย่างไรอย่าลืมมาแบ่งปันความรู้สึกกันด้วยนะครับ ::01:: ::33::
-- เมตตาคือไมตรี --

dang1304@yahoo.com

ดีจัง อนุโมทนาด้วยค่ะ

panapien

สะสมบุญกุศลทั้งเช้าเย็น ทุกๆวัน   ::m15::
สุขเย็นจากการสวดมนต์ จะแผ่ออกรอบกายสู่ผู้อยู่รอบข้างให้สุขเย็นด้วย

อนุโมทนาด้วยคนนะคะ

Go Up