จะตั้งใจสวดมนต์ และทำสมาธิให้ได้ทุกวัน

Started by supamas_b, July 27, 2009, 02:17:19 pm

previous topic - next topic
Go Down

supamas_b

จะตั้งใจสวดมนต์ และฝึกสมาธิให้ได้ทุกวัน
ขอเริ่มจาก 2 วันก่อนนะคะ
แล้วค่อยต่ออายุไปทีละ 2 วัน

Yaowalak

*☆**★**☆** ทุกสิ่งล้วนชั่วคราว **★**☆**★*

dang1304@yahoo.com

อนุโมทนาค่ะ สวดมนต์ทุกวันมานานแล้ว แต่ยังนั่งสมาธิไม่ได้ จะพยายามเหมือนกันค่ะ

admin

sittnn

อนุโมทนาครับ  _/\_

เวลาผ่านไป ได้ผลเป็นอย่างไรบ้าง
อย่าลืมเข้ามาเล่าแบ่งปันประสบการณ์ให้เพื่อนๆด้วยนะครับ  _/\_ ::33:: ::01::
-- เมตตาคือไมตรี --

Angel

เป็นกำลังใจให้นะคะ เพราะเราก็ตั้งสัจจะอธิษฐานในเรื่องการทำสมาธิเหมือนกัน มาร่วมกันทำให้สำเร็จนะคะ อนุโมทนา สาธุ  _/|\_ ::02::

Go Up