สองวัน...ขอรักตัวเองให้เต็มที่ค่ะ

Started by adestiny, July 19, 2009, 04:47:45 pm

previous topic - next topic
Go Down

adestiny

ขอรักตัวเอง โดยทำสิ่งที่ดีให้กับตัวเองนะคะ

...รักษาศีลห้าให้ครบถ้วน
...สวดมนต์และนั่งสมาธิ ทุกคืน
...ออกกำลังกาย
...ให้อภัย สละทุกข์และคนที่ทำให้ทุกข์

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆค่ะ

sittnn

อนุโมทนาครับ ขอให้ทำสำเร็จดังที่ได้ตั้งใจไว้นะครับ  _/\_ ::33::
-- เมตตาคือไมตรี --

admin

อนุโมทนากับความตั้งใจดีๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ  ::33::

notjung

ตั้งใจว่าจะรักตัวเองเหมือนกันค่ะ ^^

adestiny

ขอบคุณทุกคนที่แวะมาให้กำลังใจนะคะ

sittnn

เวลาผ่านไป ได้ผลอย่างไรอย่าลืมเข้ามาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ  _/\_ ::33::
-- เมตตาคือไมตรี --

Go Up